Big Cleaning Day สถานที่ราชการ
วันพุธที่ 01 พฤษภาคม 2024 เวลา 13:34 น.
เขียนโดย ประชาสัมพันธ์
วันที่ 1 พฤษภาคม 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหนองโสน ร่วมกับ สรรพสามิตพื้นที่เพชรบุรี โดยการนำของ นายยุทธนา เมืองเล็ก นายก อบต.หนองโสน , นายประสงค์ ศิริมณฑล หัวหน้าสรรพสามิตพื้นที่เพชรบุรี และคณะผู้บริหาร อบต.หนองโสน นำข้าราชการ พนักงานและเจ้าหน้าที่ อบต.หนองโสน และข้าราชการ พนักงานและเจ้าหน้าที่ สรรพสามิตพื้นที่เพชรบุรี ร่วมกิจกรรม Big Cleaning Day ทำความสะอาดสถานที่ทำงาน เพื่อให้สำนักงาน มีความสะอาด สวยงาม และเป็นระเบียบเรียบร้อย เกิดความประทับใจแก่ผู้มาใช้บริการติดต่องาน ณ สถานที่ราชการ