ประชุมสร้างศาลาเอนกประสงค์โรงพยาบาล
วันเสาร์ที่ 27 เมษายน 2024 เวลา 13:22 น.
เขียนโดย ประชาสัมพันธ์
เมื่อวันเสาร์ที่ 27 เมษายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลหนองโสน นำโดย นายยุทธนา เมืองเล็ก พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร , นายธนไชย อ่ำจั่น สจ. เขต. 1 จังหวัดเพชรบุรี , ท่านพระปลัดลำพอง สุภโร เจ้าอาอวาสวัดสิงห์ , ผอ.กองสาธารณสุข และ ผอ.กองการศึกษาฯ , สมาชิก สภาอบต.หนองโสน ร่วมกับ นางใจแก้ว ศิลปศร ผอ.โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหนองโสน , นายสาธิต บัวมณี กำนันตำบลหนองโสน พร้อมด้วย เจ้าหน้าที่ฝ่ายปกครอง, อสม.ตำบลหนองโสน และภาคส่วนที่เกี่ยวข้อง ร่วมประชุมหารือ จัดงานทอดผ้าป่าสามัคคีสมทบทุนสร้างศาลาเอนกประสงค์ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลหนองโสน เพื่อให้ประชาชนที่มารับบริการได้เกิดความสะดวกสบายมากยิ่งขึ้น เนื่องจากปัจจุบันทีพักให้กับผู้มาบริการไม่เพียงพอเกิดความแออัดระหว่างรอรับบริการ